Groovy Forum
มิถุนายน 28, 2017, 08:58:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สมาชิกท่านใดที่สั่งซื้อสินค้าไปแล้ว แจ้งลงทะเบียน เพื่อรับสิทธิพิเศษได้  ที่นี่ ขอบคุณทุกครับ หนึ่งเสียงเล็กๆของคุณ ก็เป็นส่วนช่วยให้เราพัฒนาไปได้มากครับ Smiley

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

วิธีการลงทะเบียนสำหรับสมาชิกเพื่อรับสิทธิพิเศษเพิ่มเติม

Groovy Forum/วิธีการลงทะเบียนสำหรับสมาชิกเพื่อรับสิทธิพิเศษเพิ่มเติม => สวัสดีครับสมาชิกทุกท่าน

หน้า: [1] 2 3 ... 1950
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีการลงทะเบียนสำหรับสมาชิกเพื่อรับสิทธิพิเศษเพิ่มเติม  (อ่าน 313551 ครั้ง)
Groovy
ศิราณี
Hero Member
*

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 01:27:39 PM »

สวัสดีครับสมาชิกทุกท่าน ที่แวะเวียนเข้ามาเยี่ยมชมใน Groovy Forum ของทางเราครับ

หากท่านเป็นสมาชิกใหม่ก็สามารถสมัครใช้งานผ่านทางระบบและใช้งานได้เลย ในขณะที่หากท่านเป็นสมาชิกที่สั่งซื้อสินค้ากับทางเราไป ทางเราก็มีแบบฟอร์มให้ท่านกรอกและส่งมาเล็กน้อยเพื่อสิทธิประโยชน์ของท่านในอนาคต อาทิ เช่น

สั่งซื้อ GPS > ก็จะได้รับสิทธิ์ในการดาวน์โหลด การปรับแต่ง Shell แผนที่ โปรแกรม ที่สามารถอัพเดทฟรี เกมส์ ต่างๆ เพิ่มเติมมากขึ้นจากสมาชิกปกติ โดยได้รับสถานะเป็น
สั่งซื้อ Android Tablet > ท่านก็จะได้รับสิทธิ์ในการดาวน์โหลด Application ต่างๆ ซึ่งไม่ได้แจกจ่ายไว้ในหน้าฟอรั่มปกติ โดยจะได้รับสถานะเป็น
สั่งซื้อ กล้อง DVR > ท่านจะได้รับสิทธิ์ในการดาวน์โหลดคู่มือโดยไม่ต้องแจ้งขอทางอีเมล์ โดยจะได้รับสถานะเป็น

ส่วนสมาชิกทั่วไปจะมี ใต้ชื่อ นั่นหมายถึงเป็นสมาชิกที่ไม่ได้ซื้อสินค้า หรือซื้อแล้วแต่ยังไม่ได้ทำตามขั้นตอนด้านล่างนั่นเอง

ซึ่งแต่ละผลิตภัณฑ์ ท่านก็จะได้รับสิทธิพิเศษนี้แตกต่างกันครับ (ไม่ใช่ซื้อผลิตภัณฑ์อย่างเดียวแต่ได้ครอบคลุมจักรวาล อันนี้ก็ไม่ใช่นะครับ)

เพราะฉะนั้นการแจ้งลงทะเบียนก็เพื่อสิทธิประโยชน์ของท่านเอง ทางเราไม่บังคับหากท่านไม่แจ้งลงทะเบียนเพิ่มเติม ซึ่งก็สามารถใช้งานทั่วไปได้ปกติอยู่แล้ว

วิธีแจ้งขอลงทะเบียนเพิ่มเติม รบกวนปฏิบัติ 2 ขั้นตอน ดังนี้

ขั้นตอนที่ 1 ส่ง PM หาผู้ดูแล

1. สมัครสมาชิกใน Groovy Forum ให้เรียบร้อย

2. คลิ๊กตามรูปเพื่อกดส่ง PM หาทางเรา

3. แจ้งลักษณะการลงทะเบียนดังนี้

หัวข้อ ให้ใส่ "แจ้งลงทะเบียนเพิ่มเติม"

เนื้อความ ให้ใส่ รายละเอียดดังนี้

1. ชื่อ-นามสกุล ผู้สั่งซื้อสินค้า:
2. วันที่ซื้อหรือสั่งซื้อ:
3. สินค้าที่ซื้อ:
4. Serial Number หรือ รหัสเครื่อง (บาร์โค้ดหลังเครื่องถ้ามี):
5. สาเหตุที่เลือกซื้อสินค้าจากที่นี่:

หลังจากกรอกรายละเอียดเรียบร้อยแล้วก็ส่งได้เลย

ขั้นตอนที่ 2 แจ้ง Feedback

ตั้งกระทู้ในห้อง Feedback ท่านสามารถดูตัวอย่างของสมาชิกอื่นๆในการตั้งได้ ที่นี่

ท่านสามารถเขียนสิ่งใดก็ได้เพื่อแนะนำ ติชม หรือระบายความในใจของท่าน ที่มีต่อ สินค้า บริการ หรือ บทความ ผู้ให้บริการ ผู้ให้ข้อมูลกับคุณ จากทางเว็บไซท์ของเรา หรือแจ้งว่าได้รับสินค้าเมื่อไหร่ พอใจในตัวสินค้าไหม เป็นต้น

ซึ่งแน่นอนว่าหากท่านถูกใจ หรือ ชอบใจในเว็บไซท์เรา ในขั้นตอนนี้ก็ขอรบกวนช่วยกันกด Like เพื่อเป็นกำลังใจ ได้เลย (ขอความกรุณาด้วยนะครับ)

ด้านบน กดเพื่อ แสดงความชอบใจในเว็บไซท์ของเรา
ด้านล่าง กดเพื่อ รับข่าวสาร ความเคลื่อนไหวของเรา ผ่านทาง Facebook ของท่าน (เผื่อบางคนอยากทราบข่าวแต่ไม่ค่อยได้เปิดหน้าเว็บเพราะเล่น Facebook บ่อยกว่า)

แม้จะดูยุ่งยากหน่อย แต่หลังจากท่านส่งข้อมูล 2 ขั้นตอนได้ถูกต้อง ภายใน 24 ชม. ท่านก็จะได้รับสิทธิพิเศษที่เพิ่มขึ้นทันทีครับ ไม่ยาก ไม่ง่าย แต่คิดว่าทำกันได้ทุกคนครับ

ขอบคุณครับที่ร่วมเป็นส่วนหนึ่งกับเรา
ด้วยจิตเคารพสมาชิกทุกท่าน
Groovy

ผู้ที่ให้คำขอบคุณกับโพสต์นี้: horkoy, daraseng, , Damnern, HS8EVL, baddy, MandrakeNini, rooney99, tippanya, jonakab
Groovy
ศิราณี
Hero Member
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 08, 2011, 03:40:49 AM »

แก้ไขและมีผลใช้งานตั้งแต่วันที่ 8/9/2554 เป็นต้นไป

ขอบคุณ

ผู้ที่ให้คำขอบคุณกับโพสต์นี้: baddy
Mtbstuntthailand
Registered
Newbie
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2011, 02:52:13 PM »

หากสั่งซื้อแบบ nosupport ไป แล้วอยากเปลี่ยนไปเป็นแบบ support ควรทำอย่างไรดีครับ เพิ่งสั่งเมื่อคืนนี้ครับ
Groovy
ศิราณี
Hero Member
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2011, 03:02:00 PM »

ถ้ายังไม่ได้โอนเงินเพื่อสั่งซื้อสินค้า สามารถแจ้งความประสงค์ได้ทาง E-mail, Forum หรือ โทรศัพท์ก็ได้ครับ
แต่หากสั่งซื้อและส่งไปแล้วก็ต้องเพิ่มเงิน 360 บาท ครับ (อีก 60 บาท ที่เพิ่มขึ้นมาเป็นค่าส่งซองไปให้ที่บ้านคุณทีหลังครับ)
Registered
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2011, 06:35:58 PM »

ขอบคุณครับ ทำตามคำแนะนำเรียบร้อยแล้วครับ  Smiley
Groovy
ศิราณี
Hero Member
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2011, 08:37:50 PM »

ครับ เช้านี้ทางเราจัดส่งซองถึงที่อยู่ที่ภูเก็ตตามไปแล้วครับ EI342850094TH นะครับ
Registered
Newbie
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2011, 09:58:23 PM »

ขอบคุณครับ ได้เครื่องแล้วครับ คาดว่าซองมาถึงพรุ่งนี้ครับ
Ateam
Extra Member
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2011, 03:41:24 PM »

ผมลงทะเบียนไปนานแล้วครับ ผมสั้งซื้อ GPS ครับ ยังไม่ได้รับการเปลี่ยนสถานะเลยครับ รบกวนด้วยครับขอบคุณครับ
(แต่ก็ได้รับบริการจากทางร้านด้วยดีเสมอมาครับ )
Groovy
ศิราณี
Hero Member
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2011, 06:05:20 PM »

ปรับแล้วครับ ขออภัยอาจมีตกหล่นบ้าง  Embarrassed

ผู้ที่ให้คำขอบคุณกับโพสต์นี้: tee8117
tnt965
Newbie
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2011, 11:16:59 PM »

เดี๋ยวลงทะเบียนบ้างดีกว่าซื้อมาจะครบปีแล้ว
noppon
Registered
Newbie
*

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 14, 2012, 04:22:00 PM »

เพิ่งซื้อตัว Q7 มาเมื่อวานนี้
เข้ามาอ่านที่นี่ตั้งนานแล้ว ยังไม่ได้ลงทะเบียนเลย วันนี้เลยเข้ามาลงทะเบียนครับ
danny555
Registered
Newbie
*

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2012, 03:11:20 PM »

ผมเคยเข้ามาลงทะเบียน ทำตามขั้นตอนไปแล้ว ตอนนี้สถานะผมเป็น Regeistereไม่ทราบว่าถูกต้องหรือป่าว
ถ้าไม่ถูกต้องลงทะเบียนใหม่ไหมครับ สถนะต้องเป็นอะไครับ
Groovy
ศิราณี
Hero Member
*

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2012, 03:12:56 PM »

ซื้อแบบ No Support ลงทะเบียนแล้วจะได้เป็น Register
ซื้อแบบ Support ลงทะเบียนแล้วจะได้เป็น Android User ครับ

กระทู้อ้างอิง สิทธิประโยชน์ ที่นี่
danny555
Registered
Newbie
*

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2012, 04:04:21 PM »

ok เข้าใจแล้วครับ ขอบคุณครับ

ผู้ที่ให้คำขอบคุณกับโพสต์นี้: burin
sakolmcu
Android User
Newbie
*

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2012, 05:25:13 PM »

1. ชื่อ-นามสกุล ผู้สั่งซื้อสินค้า: สกล พลบุบผา
2. วันที่ซื้อหรือสั่งซื้อ:19/11/2011
3. สินค้าที่ซื้อ:Q7 7 นิ้ว 1 GHz Coretex A9 Rom 4GB Ram 512MB Android 2.3 Gingerbread Capacitive Screen
4. Serial Number หรือ รหัสเครื่อง (บาร์โค้ดหลังเครื่องถ้ามี):0862
5. สาเหตุที่เลือกซื้อสินค้าจากที่นี่:มีบริการดี

หน้า: [1] 2 3 ... 1950
  พิมพ์